Yadda Ake Amfani da Rubutu Don Magana Akan Android?

Ta yaya zan yi amfani da Google Text to Speech akan na'urar Android ta?

Rubutu zuwa saitunan magana

  • Daga kowane allo na gida, matsa Apps.
  • Gungura zuwa 'PHONE,' sannan ka matsa Harshe & madannai.
  • Ƙarƙashin 'SpeeCH,' matsa fitarwa Rubutu-zuwa-magana.
  • Matsa ƙimar Magana sannan ka daidaita yadda sauri za a faɗi rubutun.
  • Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Ta yaya zan kunna murya zuwa rubutu akan Android?

Don saita magana-zuwa-rubutu, jeka Saitunan Na'ura, gungura ƙasa zuwa ɓangaren Keɓaɓɓen, sannan danna Harshe & shigarwa. Gungura ƙasa zuwa sashin Magana kuma matsa shigar da murya. Anan zaka iya zaɓar tsakanin sabis na shigar da murya guda biyu.

Ta yaya zan sami android dina don karanta saƙonnin rubutu da ƙarfi?

2. Rubutu-zuwa-Magana

  1. Je zuwa Saituna> Samun dama> Rubutu-zuwa-Magana. Yiwuwar saitunan nan za su bambanta dangane da abin da ke yin wayar da kuke da ita.
  2. Koma zuwa allon Samun damar kuma gungura ƙasa zuwa Zaɓi don Magana kuma kunna shi.

Ta yaya zan yi amfani da Rubutun Google zuwa Magana a cikin PDF?

Fitowar rubutu-zuwa-magana

  • Bude aikace-aikacen Saitunan na'urarka.
  • Zaɓi Dama, sannan fitarwa Rubutu-zuwa-magana.
  • Zaɓi injin da kuka fi so, yare, ƙimar magana, da ƙaranci.
  • Na zaɓi: Don jin ɗan gajeren nunin haɗin magana, danna Kunna.
  • Na zaɓi: Don shigar da bayanan murya don wani harshe, zaɓi Saituna , sannan Shigar da bayanan murya.

Menene mafi kyawun rubutu zuwa aikace-aikacen magana don Android?

8 Mafi kyawun Aikace-aikacen Rubutu-zuwa-Magana don Android

  1. Magani na TK - Rubutu zuwa Magana (TTS) Rubutun TK Magani zuwa Magana ƙaramin abu ne kuma madaidaiciyar ƙa'ida wanda zai iya canza rubutu yadda ya kamata zuwa magana.
  2. Magana FREE. Talk Free wani shahararren kuma ƙaramin rubutu ne zuwa aikace-aikacen magana.
  3. Muryar mai ba da labari.
  4. iSpeech Mai Fassara.
  5. T2S: Rubutu zuwa murya.
  6. Aljihu.
  7. @Mai Karatu Mai Girma.
  8. Samun Murya.

Android na iya karanta saƙonnin rubutu da ƙarfi?

Android: Akwai manhajoji da yawa da za su iya aika saƙonnin rubutu ta amfani da muryar ku, gami da Ayyukan Muryar da aka gina ta Google. Koyaya, ba mutane da yawa suna karanta saƙonnin masu shigowa da ƙarfi lokacin da suka isa. Da zarar app ɗin yana gudana, Rubutun by Voice ba shi da hannu gaba ɗaya.

Ta yaya zan gyara rubutu zuwa magana akan Android?

Android 6.0 Marshmallow

  • Daga kowane allo na gida, matsa alamar Apps.
  • Matsa Saituna.
  • Matsa Harshe & shigarwa.
  • A ƙarƙashin 'Magana,' matsa Zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana.
  • Matsa ƙimar Magana sannan ka daidaita yadda sauri za a faɗi rubutun.
  • Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Ta yaya zan kunna sarrafa murya akan Android?

Don saita umarnin murya, je zuwa Saituna, sannan Samun dama. Danna saitin Rubutu-zuwa-magana. Sannan, kunna ko zaɓi zaɓin rubutu-zuwa-magana da kuke son wayarku tayi amfani da ita azaman tsoho.

Yaya kuke buga murya akan Android?

Don amfani da lafazin murya akan Android, buɗe kowane app kuma kawo maballin madannai ta hanyar latsa cikin filin rubutu da kake son rubutawa a ciki. Matsa gunkin makirufo a kusurwar hagu-hagu na madannai. Fara magana kawai don amfani da lafazin murya. Android za ta saka kalmomin yayin da kake magana da su.

Ta yaya zan yi amfani da rubutu zuwa magana akan Samsung Galaxy s9 ta?

Rubutu zuwa saitunan magana

  1. Daga Fuskar allo, matsa sama a kan fanko don buɗe tiren Apps.
  2. Matsa Saituna > Gaba ɗaya gudanarwa > Harshe & shigarwa > Rubutu-zuwa-magana.
  3. Matsar da madaidaicin juzu'i don daidaita saurin yadda za a faɗi rubutun.
  4. Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Ta yaya zan sami wayata don karanta rubutuna da ƙarfi?

  • Bude aikace-aikacen Saituna akan allon gida.
  • Matsa Gaba ɗaya shafin.
  • Gungura ƙasa kuma matsa shafin Samun dama.
  • Matsa zaɓin Zaɓin Magana (ya kamata a saita shi zuwa kashe, a halin yanzu).
  • Matsa maɓallin juyawa don kunna shi. Hakanan zaka iya daidaita ƙimar magana kuma.

Ta yaya zan sami bayanin kula na 8 don karanta saƙonnin rubutu na?

Yadda Ake Samun Galaxy Note 8 Don Karanta Rubutu:

  1. Canja wurin Samsung Galaxy Note 8.
  2. Je zuwa allon gida.
  3. Matsa Saituna.
  4. Kewaya zuwa System daga zažužžukan.
  5. Bincika kuma zaɓi Harshe & shigarwa.
  6. Danna zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana wanda ke ƙarƙashin sashin Magana.
  7. Zaɓi injin TTS da kuka fi so don amfani.

Ta yaya zan yi amfani da Rubutun Google zuwa Magana?

Mafi kyawun kayan aikin tantance murya don Google Docs, Buga Google Voice (Hoto A), ana amfani da shi akan na'urorin Android kawai. Shigar da ƙa'idar Google Docs, buɗe daftarin aiki, sannan danna gunkin makirufo da ke gefen hagu na mashayin sarari akan madannai na kan allo. Sai magana. Buga Muryar Google yana juya maganar ku zuwa rubutu.

Ta yaya zan yi amfani da rubutu zuwa magana akan s8?

Rubutu zuwa saitunan magana

  • Daga Fuskar allo, matsa sama a kan fanko don buɗe tiren Apps.
  • Matsa Saituna > Gaba ɗaya gudanarwa.
  • Matsa Harshe & shigarwa.
  • Matsa Rubutu-zuwa-magana.
  • Matsar da madaidaicin juzu'i don daidaita saurin yadda za a faɗi rubutun.
  • Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Ta yaya kuke samun Google Docs don karanta rubutu?

Bude daftarin aiki kuma zaɓi rubutun da kuke son karantawa da ƙarfi (latsa Ctrl+A don zaɓar duk rubutun). 2. Yanzu danna kan "Accessibility" a saman menu mashaya kuma zaɓi "Yi magana selection" a cikin "Magana" zaɓi. Google Docs zai karanta muku da zaɓaɓɓen rubutun zuwa gare ku.

Menene Samsung rubutu zuwa magana app?

Injin rubutu-zuwa-magana Samsung. – Wannan software ce ta rubutu zuwa magana wacce aka ƙera don amfani da na’urorin Samsung. - Yana aiki tare da apps kamar S Voice da aikace-aikacen fassarar waɗanda ke buƙatar aikin rubutu zuwa aikin magana don karanta rubutu.

Ta yaya Google rubutu zuwa magana ke aiki?

Je zuwa sashin Harshe da shigar da bayanai kuma danna zaɓuɓɓukan Rubutu-zuwa-magana a kasan allon. Danna Injin Rubutu da Aka Fi so. Za ku sami damar nemo injin rubutu-zuwa-magana na Google, da kuma ɗaya daga masana'antar na'urar ku idan akwai.

Menene mafi kyawun rubutu zuwa injin magana?

Mafi kyawun Rubutu Zuwa Magana

  1. Ivona. Memba na rukunin kamfanoni na Amazon, Ivona yana ɗaya daga cikin mafi kyawun rubutu zuwa kayan aikin software na magana a kasuwa.
  2. NaturalReader.
  3. Zabaware Rubutu Zuwa Karatu.
  4. iSpeech.
  5. Babban Kakakin Rukunin Acapela.
  6. TextSpeech Pro.
  7. AudioBookMaker.
  8. TextAloud 3.

Wani app zai karanta saƙonnin rubutu?

Wadannan su ne wasu apps da ke taimakawa wajen karanta saƙonnin rubutu da ƙarfi.

  • KarantaItToMe.
  • DriveSafe.ly.
  • Text'nDrive.
  • NissanConnect.
  • vBoxHands Saƙon Kyauta.
  • Tip 1: Ajiyayyen & mayar da saƙonni ga iOS masu amfani.
  • Tukwici 2: Yadda ake Canja wurin saƙonni.

Android Auto na iya karanta saƙonnin rubutu?

Android Auto zai baka damar jin saƙonni - kamar rubutu da saƙonnin WhatsApp da Facebook - kuma zaku iya ba da amsa da muryar ku. Ku sani, duk da haka, Android Auto ba zai karanta muku imel ɗin ku ba tare da aikace-aikacen ɓangare na uku ba (duba ƙasa).

Google home zai iya karanta saƙonnin rubutu?

Google ya kira fasalin "Broadcast," saboda yana ba ka damar watsa sako daga wayarka da fita ta duk masu magana da gidanka. Za a karanta shi da ƙarfi a cikin muryar Mataimakin - ba naka ba.

Ta yaya zan kunna murya zuwa rubutu?

Don samun damar Murya zuwa Rubutu (kuma aka sani da Gane Muryar/Rubutu zuwa magana/shigarwar murya) da fatan za a bi matakan da ke ƙasa.

  1. Bude allon madannai na SwiftKey a cikin app da ake so.
  2. Dogon danna maɓallin waƙafi/maɓallin microphone zuwa hagu na mashaya sararin samaniya kuma faɗi kalmomin da ake so a cikin wayar.

Ta yaya zan yi rubutu a wayar salula ta?

Wayoyin hannu da wayoyin hannu za su bambanta a cikin zaɓuɓɓukan menu da maɓalli, amma gabaɗaya, tsarin aika saƙon rubutu zuwa wayar wani yana da sauƙi. Daga babban menu na wayarka nemo zaɓi ko aikace-aikace "Saƙonni" ko "Saƙonni". Sannan zaɓi "Saƙon rubutu" ko "Saƙon Rubutu."

Ta yaya zan kashe Google rubutu zuwa magana akan Android?

Yadda ake kashe binciken murya "Ok Google".

  • Kewaya zuwa Saituna.
  • Matsa Gaba ɗaya shafin.
  • A ƙarƙashin "Personal" nemo "Harshe da Shigarwa"
  • Nemo "Bubin muryar Google" kuma danna maɓallin Saituna (alamar cog)
  • Matsa "Ok Google" Gano.
  • A ƙarƙashin zaɓin "Daga Google app", matsar da darjewa zuwa hagu.

Shin Google rubutu zuwa injin magana ya zama dole?

Yana iya ba apps damar yin magana da ku ko karanta abun ciki da ƙarfi, wanda ke buɗe dama daban-daban. Misali, yana ba da ikon karanta Littattafan Play da abubuwan isa ga Google TalkBack. Domin kunna rubutun Google zuwa magana, je zuwa saitunan> samun dama> Fitar rubutu-zuwa-magana.

Ta yaya zan kashe rubutu zuwa magana akan Android?

Anan akwai wasu matakai na "kashe bayanai don sanarwar rubutu zuwa magana a cikin Android".

  1. Akan wayar ku ta Android kewaya zuwa babban fayil ɗin GApps kuma danna don buɗe alamar Google now app.
  2. Matsa alamar 'hamburger'.
  3. Matsa kan 'Settings'.
  4. Anan ƙarƙashin sashin 'Search' danna zaɓi 'Murya'.
  5. Matsa 'Ganewar magana ta layi.'

Ta yaya zan kunna Google rubutu zuwa magana?

Rubutu zuwa saitunan magana

  • Daga kowane allo na gida, matsa Apps.
  • Gungura zuwa 'PHONE,' sannan ka matsa Harshe & madannai.
  • Ƙarƙashin 'SpeeCH,' matsa fitarwa Rubutu-zuwa-magana.
  • Matsa ƙimar Magana sannan ka daidaita yadda sauri za a faɗi rubutun.
  • Matsa alamar Saituna kusa da injin TTS da ake so (Samsung ko Google).

Menene mafi kyawun rubutu zuwa magana?

Mafi kyawun rubutu zuwa software na magana 2019

  1. Balabolka.
  2. Karatun Halitta.
  3. Panopretor Basic.
  4. WordTalk.
  5. Zabaware Karatun Rubutu-zuwa-Magana.

Akwai app da zai karanta min rubutu?

Kamar ƙamus, ginannen wakilin rubutu-zuwa-magana a cikin iOS yana da ban mamaki amma an kashe shi ta tsohuwa. Je zuwa Saituna -> Gabaɗaya -> Dama kuma kunna zaɓin Magana. Kuna iya siffanta saurin nan kuma. Yanzu je zuwa kowane app, haskaka wasu rubutu ko gabaɗayan labarin kuma daga menu na buɗewa zaɓi Yi magana.

Hoto a cikin labarin ta "Wikimedia Commons" https://commons.wikimedia.org/wiki/File:Gboard_Telugu_Speech_to_Text.png

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau