Wanne Adblock ya fi dacewa don Android?

Akwai AdBlock don Android?

Adblock Browser App

Daga ƙungiyar da ke bayan Adblock Plus, mashahurin mai hana talla ga masu binciken tebur, Adblock Browser shine yanzu akwai don na'urorin ku na Android.

Menene mafi aminci blocker?

Manyan 5 Mafi kyawun Tallace-tallacen Talla & Masu Kashe Kashewa

  • uBlock Origin.
  • AdBlock.
  • AdBlock Plus.
  • Tsaya Daidai Adblocker.
  • Ghostery.
  • Mai Binciken Opera.
  • Google Chrome.
  • Microsoft Edge.

Shin akwai mafi kyawun toshe talla fiye da AdBlock?

Mafi kyawun masu hana talla kyauta

JimlarAV - Ba kyauta ba amma yana toshe tallace-tallace akan YouTube kuma ya haɗa da riga-kafi na rayuwa kyauta da kayan aikin Tune-up na PC) AdLock - Yana ba da ƙa'idar Windows wacce ke toshe tallace-tallace a kan abin da ya wuce masu binciken yanar gizo kawai. AdBlock Plus - Yana ɗaukar fasalin toshe abubuwa masu amfani don haɓaka amfanin sa.

Shin AdBlock Lafiya 2020?

Tallafin AdBlock

Babban shagunan tsawaitawar burauzar da gidan yanar gizon mu, https://getadblock.com, sune kawai wuraren aminci don samun AdBlock. Idan ka shigar da AdBlock (ko kari mai kama da suna zuwa AdBlock) daga ko'ina, yana iya ƙunsar adware ko malware wanda zai iya cutar da kwamfutarka.

Shin AdBlock haramun ne?

A takaice, kuna da 'yanci don toshe tallace-tallace, amma tsoma baki tare da haƙƙin mawallafa don yin hidima ko taƙaita damar abun ciki mai haƙƙin mallaka ta hanyar da suka yarda da ita (ikon shiga) haramun ne.

Nawa ne kudin AdBlock?

AdBlock ne naku kyauta, har abada. Babu sauran tallace-tallace masu ban haushi don rage ku, toshe abincinku, kuma su shiga tsakanin ku da bidiyonku.

Ta yaya AdBlock ke samun kuɗi?

Adblock Plus yana samar da kudaden shiga musamman ta hanyar shirin Tallace-tallacen da Aka yarda. A cewar kamfanin, wasu masu amfani suna ba da gudummawa, amma yawancin kuɗin sun fito ne daga ƙirar lasisin talla. Koyaya, kashi 90 na lasisin lasisi ana ba da kyauta ga ƙananan kamfanoni waɗanda ba su kai wannan matakin talla ba.

Ta yaya zan toshe tallace-tallace a kan Android apps?

Kuna iya toshe tallace-tallace akan wayoyinku na Android ta amfani da saitunan burauzar Chrome. Kuna iya toshe tallace-tallace akan wayarku ta Android ta hanyar shigar da app-blocker. Kuna iya saukar da apps kamar Adblock Plus, AdGuard da AdLock don toshe tallace-tallace a kan wayarka.

Google yana da mai hana talla?

Shin kun san Google Chrome yana da ginannen tallan talla wanda zai iya iyakance adadin tallace-tallace da kuke gani yayin lilo? Kamar mafi yawan masu toshe talla, sabis ɗin Chrome yana haɓaka ƙwarewar mai amfani ta hanyar rage fashe-fashe maras so da bidiyo mai sauti na autoplay waɗanda za a iya samu akan shahararrun gidajen yanar gizo da yawa.

Shin AdBlock ya cancanci samun?

AdBlock ya kasance sama da shekaru goma kuma ya kasance ɗaya daga cikin mafi kyawun blockers. Tsawancin mai lilo yana da babban dacewa, ikon toshe tallace-tallace a cikin gidan yanar gizon, da fasalulluka na musamman don sarrafawa na ƙarshe. Amma yana da sauƙin ficewa a cikin saitunan AdBlock idan kuna son toshe duk tallace-tallace gaba ɗaya.

Shin masu hana talla suna bin ku?

AdBlock baya rikodin tarihin binciken ku, kama duk bayanan da kuka shigar a cikin kowane fom ɗin gidan yanar gizo, ko canza duk bayanan da kuka ƙaddamar akan fom ɗin gidan yanar gizo.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau