Menene applightlight akan Android?

Yana kunna walƙiya da sauri da sauƙi kusa da kyamarar baya. Yana da wuya a doke babban fitilun LED mai haske akan Android idan ya zo ga sauƙi. Saitin aikace-aikacen hasken walƙiya yana kwaikwayi ainihin hasken walƙiya, tare da kunnawa da kashewa zaku iya kunnawa da kashe hasken ku na dijital.

Ta yaya zan kawar da app ɗin walƙiya akan Android?

Je zuwa Saituna> Aikace-aikace> Duk kuma nemo waccan app ɗin hasken walƙiya. Zaɓi shi kuma danna Uninstall in zai yiwu. Idan tsarin tsarin ne, ko da yake, ba za ku iya cire shi ba - amma kuna iya kashe shi.

Shin app ɗin hasken walƙiya lafiya?

Shin har yanzu kuna da app ɗin tocila akan wayar ku ta Android? Da gaske, duba. Ee? Sa'an nan samu shi - ba ka bukatar shi, kuma yana da yiwuwa ya iya iyawar da wani flashlight app kamata ya yi, kamar yin da kuma karba kiran waya, karanta saƙonnin rubutu, bin wurinka ko canza wayarka ta network settings.

Yaya kuke amfani da app ɗin walƙiya?

Yadda ake kunna walƙiya akan Android ta amfani da Saitunan Sauri

  1. Doke ƙasa daga saman allon don bayyana gumakan Saitunan Saurin.
  2. Nemo gunkin "Flashlight" kuma danna shi. Ya kamata fitilar ta kunna nan take.
  3. Matsa alamar tocila a karo na biyu don kashe shi.

6 ina. 2020 г.

Shin app ɗin walƙiya kyauta ne?

Koyaya, akwai daidaitattun siffofi kawai. Idan kana son ƙarin abubuwan ci gaba, dole ne ka zazzage apps na walƙiya kyauta don Android. Kuna iya saukar da aikace-aikacen hasken walƙiya da yawa akan Android kyauta. Duk da haka, dole ne ku yi taka tsantsan wajen zaɓar shi saboda akwai aikace-aikacen da ke cutar da wayoyin hannu.

Akwai amintaccen manhajar walƙiya don Android?

Babu komai, kawai kyakkyawan ƙa'idar walƙiya mai kyau. Idan kun damu da izini, kuna iya gwada app ɗin Safe Play. Idan kun damu da izini, kuna iya gwada app ɗin Safe Play. Hasken walƙiya LED baiwa.

Menene mafi kyawun aikace-aikacen walƙiya don Android?

Manyan Ayyukan Hasken Tocilan Android 5 2019

  1. Hasken walƙiya mai haske. Farashin: Kyauta. Nau'in Hasken walƙiya: Fil ɗin kamara da Kan-allon. …
  2. Hasken walƙiya. Farashin: Kyauta. Nau'in Hasken walƙiya: Fil ɗin kamara da Kan-allon. …
  3. Hasken Wuta - LED Torch. Farashin: Kyauta. Nau'in Hasken walƙiya: Fil ɗin kamara da Kan-allon. …
  4. Hasken walƙiya mai haske na LED. Farashin: Kyauta. …
  5. Hasken Launi. Farashin: Kyauta.

Janairu 23. 2020

Shin yana da kyau a bar fitilar wayar ku a duk dare?

Idan hasken walƙiya na wayar yana kunne, ƙila za ku ji wayar ta yi zafi bayan wani lokaci. Yana iya yin tasiri kai tsaye akan baturin wayarka. Da farko baturin zai yi sauri ya bushe idan hasken walƙiya yana kunne. … Don haka, kar ku ci gaba da kunna fitilun wayarku na dogon lokaci.

Za a iya ajiye fitilar wayar ku a duk dare?

Na'urorin Pixel: Kunna fasalin Hasken Dare na Oreo Google wanda aka jefa a cikin fasalin da ake kira Hasken Dare wanda a zahiri akwai shi daga cikin akwatin a cikin Android 7.1 (amma kuma, akan wannan takamaiman wayar). Kuna iya saita Hasken Dare don kunna ta atomatik-saitin da nake ba da shawarar amfani da shi-ko kawai kunna shi da hannu.

Shin hasken walƙiya yana zubar da baturi?

Idan kana son samun haske na sa'o'i to sai ka sayi fitilar tocila. ... Idan kun kunna shi ba tsayawa na sa'o'i biyu to zai zubar da baturin sosai amma yawancin mutane suna kunna shi na mintuna biyu sannan su sake kashe shi. Idan kana son samun haske na sa'o'i to sai ka sayi fitilar tocila.

Zan iya sanya walƙiya na akan allon gida na?

Wayoyin Android duk suna da mu'amala daban-daban, amma don buɗe fitilar a kan na'urar Samsung Galaxy S9, kuna zazzage ƙasa daga saman allon gida. Wannan yana buɗe menu na gumakan gajerun hanyoyi, waɗanda yakamata ku nemo tocilan. Idan ba a cikin wannan faɗaɗan allo ba, danna dama don matsawa zuwa allon gumaka na gaba.

Ta yaya zan iya amfani da walƙiya ta iPhone ba tare da app ba?

Doke sama daga bezel na iPhone ɗin ku don haɓaka Cibiyar Kulawa. Matsa maɓallin Tocila a ƙasan hagu. Yanzu, nuna filasha LED a bayan iPhone ɗin ku a duk abin da kuke son haskakawa.

Ta yaya zan sami gunkin tocila a kan allo na na gida?

Ƙara walƙiya zuwa Saituna masu sauri

A kan wayoyi da yawa, alamar tocila tana cikin menu lokacin da kuka zazzage ƙasa daga saman allonku sau ɗaya. Idan ba haka ba, to sake matsa ƙasa don ganin duk gumakan ƙaddamar da sauri kuma danna alamar alƙalami da ke ƙasa.

Shin wannan wayar tana da fitila?

Kunna Tocila Ta Amfani da Saitunan Sauri akan Android

Alhamdu lillahi, duk wayoyin Android na zamani sun haɗa da aikin hasken walƙiya daga cikin akwatin. Don kunna walƙiya, kawai cire ƙasa daga saman allon sau biyu (ko ja sau ɗaya ta amfani da yatsu biyu) don buɗe menu na Saitunan Saurin. Ya kamata ku ga shigarwar fitilar tocila.

Ta yaya zan sami jan fitilar a waya ta?

Je zuwa Saituna -> Gabaɗaya -> Samun dama, sannan gungura har zuwa ƙasa kuma zaɓi "Gajerun hanyoyin Samun dama." Zaɓi zaɓin "Tace Launi" daga lissafin, kuma kun gama. Yanzu duk lokacin da ka danna maɓallin Gida sau uku, zai canza tsakanin allo na al'ada da launin ja.

Ta yaya zan sa fitilar wayar tawa ta yi haske?

Doke ƙasa akan sandar sanarwar ku a sama don bayyana fale-falen Saitunan Sauƙaƙe kamar yadda kuke yi yayin kunna walƙiya. Amma maimakon taɓa gunkin don kunna haske, matsa rubutun “Flashlight” da ke ƙarƙashin gunkin don kawo menu na matakin haske.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau