Menene uwar garken media na Android?

Sabis ɗin Android Media Server yana zuwa tare da duk na'urori masu wayo. Kuna iya tunanin menene uwar garken media ke yi? To, uwar garken Media uwar garken uwar garken ce wacce za ta iya duba duk fayilolin mai jarida na na'urorin. Fayil ɗin mai jarida yana nufin Hotuna, Bidiyo, Fayilolin kiɗa da ƙari mai yawa.

Menene uwar garken mai jarida ke yi?

Sabar mai jarida kayan aiki ne na kwamfuta ko software na aikace-aikacen da ke adana kafofin watsa labaru na dijital (bidiyo, sauti ko hotuna) kuma ya sanya shi samuwa akan hanyar sadarwa. Sabar mai jarida tana fitowa daga sabar da ke ba da bidiyo akan buƙata zuwa ƙananan kwamfutoci na sirri ko NAS (Ajiye Haɗe-haɗe) na gida.

Ta yaya zan haɗa android dina zuwa uwar garken media?

Matsa "Digital Media Server" a cikin "Settings" -> {Wireless & Networks} "Ƙari".

  1. Kunna wannan aikin kuma zaɓi nau'ikan kafofin watsa labarai don rabawa (a nan mun ɗauki Kiɗa misali). …
  2. Kaddamar da "Kiɗa" app akan wata na'ura, kuma danna gunkin dama na sama don shigar da Saituna.
  3. Kunna "Search media server".
  4. Koma zuwa babban shafi na Music app.

Janairu 15. 2020

Menene uwar garken media a cikin Smart TV?

Media Server software ce ta aikace-aikacen da ke adana kafofin watsa labaru na dijital kamar sauti, bidiyo, da hotuna kuma yana sanya su ta hanyar hanyar sadarwa. Software na Media Server na iya jera kowane mai jarida zuwa NAS (Network Attached Storage), kwamfutoci na sirri, Smart TVs, Android da na'urorin Apple, da sauransu.

Ta yaya zan yi amfani da DLNA a waya ta?

Raba hotuna da bidiyo

  1. Haɗa wayarka da sauran na'urar DLNA zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya.
  2. Zaɓi na'urar DLNA. Hoton ko bidiyo yana bayyana akan na'urar da aka haɗa. …
  3. Yi amfani da allon mai sarrafawa akan wayarka don duba ƙarin kafofin watsa labarai, fara nunin faifai, ko sarrafa sake kunnawa.

Wanne uwar garken watsa labarai ya fi kyau?

7 Mafi kyawun Zaɓuɓɓukan Software na Sabar Sabar Gida

  1. Plex (Plex) Ribobi: Mai amfani mai sauri da fahimta. …
  2. Kodi. (Kodi) Ribobi: Babban ɗakin karatu na ƙari. …
  3. Emby (Emby) Ribobi: Hardware Haɓaka transcoding. …
  4. Sabar Media ta Duniya. (ADSLZone) Ribobi:…
  5. Subsonic. (Wikipedia) Ribobi:…
  6. Serviio. (Serviio) Ribobi:…
  7. PlayOn. (Wikipedia) Ribobi:

Kwanakin 6 da suka gabata

Ina bukatan uwar garken a gida?

Idan kana son samun damar shiga duk kafofin watsa labarai na gida akan kowace na'ura a cikin gidanka, sabar tana ɗaya daga cikin mafi kyawun mafita. Don sauƙaƙe tsarin, zaku iya amfani da sabis kamar Plex, Kodi, ko Emby don sarrafa kafofin watsa labarai da sarrafa sake kunnawa.

Ta yaya zan juya wayata zuwa uwar garken media?

Don saita wayar azaman uwar garken mai jarida, buɗe menu kuma zaɓi Saituna > Tsari. Anan, tare da riga an zaɓa Talla azaman mai kunnawa da gano hanyar sadarwa, zaɓi Talla azaman uwar garken. Hakanan zaka iya kunna Nuna kafofin watsa labarai na kamara idan kuna son duba hotuna akan TV ɗinku ko wata na'urar da ke da Plex.

Ta yaya zan haɗa zuwa uwar garken mai jarida?

Matsa "Digital Media Server" a cikin "Settings" -> {Wireless & Networks} "Ƙari".

  1. Kunna wannan aikin kuma zaɓi nau'ikan kafofin watsa labarai don rabawa (a nan mun ɗauki Kiɗa misali). …
  2. Kaddamar da "Kiɗa" app akan wata na'ura, kuma danna gunkin dama na sama don shigar da Saituna.
  3. Kunna "Search media server".
  4. Koma zuwa babban shafi na Music app.

Janairu 15. 2020

Ta yaya zan haɗa wayata zuwa uwar garken mai jarida?

Kunna kafofin watsa labarai yawo.

Jeka Google Play Store akan wayar Android ko na'urarka, zaɓi Apps kuma bincika DLNA. Akwai abokan cinikin DLNA da yawa waɗanda zasu iya kunna kiɗa, bidiyo da hotuna.

Shin DLNA na buƙatar wifi?

DLNA na buƙatar hanyar sadarwa

Kamar yadda kuke tsammani, an ƙera kayan aikin DLNA don aiki akan hanyar sadarwar gida. Babu matsala ko wannan hanyar sadarwar tana da waya ko mara waya, kodayake tare da Wi-Fi kuna buƙatar tabbatar da cewa hanyar sadarwar ku tana da isasshen bandwidth don abin da kuke son yi.

Menene uwar garken media na DLNA?

Menene DLNA? DLNA tana nufin Digital Living Network Alliance. … Wannan yana nufin hanya ce mai sauri, mai sauƙi don raba ɗakin ɗakin karatu na gabaɗaya daga kwamfutarka zuwa sauran na'urorin ku akan hanyar sadarwar gida.

Ta yaya zan yi amfani da sabar mai jarida?

Matakai don Saita Sabar Mai jarida

  1. Sayi NAS ko saita kwamfuta da aka keɓe.
  2. Shigar da tukwici don adana fayilolin mai jarida.
  3. Haɗa uwar garken mai jarida zuwa cibiyar sadarwa ta hanyar kebul na Ethernet.
  4. Canja wurin fayiloli zuwa rumbun kwamfutarka kuma shigar da duk wani aikace-aikacen da kuke son amfani da su.

Ta yaya zan yi amfani da uwar garken DLNA?

Don sarrafa na'urorin mai yin ku

  1. Daga Fuskar allo, matsa Maɓallin Ayyuka> Saituna> Raba & haɗa> Maɓallin Menu> Yi amfani da fasalin DLNA.
  2. Matsa mai kunnawa kuma zaɓi na'urar daga lissafin na'urar mai bayarwa.
  3. Matsa Laburare kuma zaɓi na'urar don ɗakin karatu na abun ciki mai nisa.
  4. Kuna iya bincika ɗakin karatu na abun ciki.

Menene DLNA akan wayar Android ta?

DLNA, ko Digital Living Network Alliance ƙungiya ce ta Sony ta kafa a cikin 2003 wanda ke ƙayyadaddun tsari na duniya da jagororin don na'urori su iya raba kafofin watsa labarai na dijital. … Tare da na'urorin DLNA, zaku iya raba bidiyo, kiɗa da hotuna daga Sabar Media ta Dijital (DMS) zuwa wayar Android ko kwamfutar hannu.

Menene saitin DLNA?

Digital Living Network Alliance ko na'urori masu ƙwararrun DLNA suna ba ku damar raba abun ciki tsakanin na'urorin da ke kusa da gidan ku akan hanyar sadarwar Wi-Fi ta gida. Misali, zaku iya saita kwamfutar ku ta VAIO azaman sabar DLNA da samun damar kiɗa, bidiyo da hotuna akan TV ɗin ku.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau