Ta yaya zan canja wurin komai daga wannan Android zuwa wancan?

Ta yaya zan canja wurin komai daga wannan wayar Android zuwa waccan?

Ga abin da kuke buƙatar yi akan tsohuwar wayar:

  1. Buɗe Saituna daga aljihun tebur ko allon gida.
  2. Kewaya zuwa shafin Google.
  3. Zaɓi Saita & mayar.
  4. Zaɓi Saita na'urar kusa.
  5. Danna Gaba a shafin farawa.
  6. Wayarka yanzu za ta nemo na'urorin da ke kusa. …
  7. Danna Na gaba don tabbatar da kulle allo a tsohuwar wayar ku.

Ta yaya zan canja wurin komai zuwa sabuwar waya ta?

Canja zuwa sabuwar wayar Android

  1. Shiga tare da asusun Google. Don bincika ko kuna da Asusun Google, shigar da adireshin imel ɗin ku. Idan baku da Asusun Google, ƙirƙirar Asusun Google.
  2. Daidaita bayanan ku. Koyi yadda ake ajiye bayananku.
  3. Duba cewa kana da haɗin Wi-Fi.

Me nake bukata don ajiyewa lokacin da nake canza wayoyi?

Don Ajiye Wayar ku ta Android:

  1. Tabbatar cewa duka wayoyi suna caji kuma an haɗa su da Wi-Fi.
  2. A tsohuwar wayar, je zuwa Settings kuma shiga cikin Google Account idan ba a riga ka shiga ba. ...
  3. A cikin Saituna, matsa Lissafi & daidaitawa, kunna bayanan daidaitawa ta atomatik idan ya kashe.
  4. Koma zuwa Saituna.
  5. Matsa Ajiyayyen kuma sake saiti.

Ta yaya zan canja wurin hotuna na zuwa sabuwar waya ta?

Yadda ake canja wurin hotuna da bidiyo zuwa sabuwar wayar ku ta Android

  1. Bude aikace-aikacen Hotuna akan na'urar Android.
  2. Matsa menu na saman kusurwar hagu na allon (layi 3, in ba haka ba an san shi da menu na hamburger).
  3. Zaɓi Saituna > Ajiyayyen Aiki tare.
  4. Tabbatar kun kunna Ajiyayyen & Aiki tare zuwa 'kunna'

Ta yaya kuke canja wurin bayanai daga wannan waya zuwa waccan?

Yawancin wayoyin Android na iya raba bayanan wayar hannu ta Wi-Fi, Bluetooth, ko USB.

...

Haɗa wata na'ura zuwa wurin hotspot na wayarka

  1. A wata na'urar, buɗe jerin zaɓin Wi-Fi na na'urar.
  2. Zaɓi sunan hotspot wayarka.
  3. Shigar da kalmar sirrin hotspot na wayarka.
  4. Danna Soft.

Ta yaya zan canja wurin duk apps dina zuwa sabuwar waya ta?

Yadda ake canja wurin daga Android zuwa Android

  1. shiga cikin asusun Google akan wayar da kuke ciki - ko ƙirƙirar ɗaya idan ba ku da ɗaya.
  2. Ajiye bayananku idan baku rigaya ba.
  3. kunna sabuwar wayar ku kuma danna farawa.
  4. lokacin da kuka sami zaɓi, zaɓi "kwafi apps da bayanai daga tsohuwar wayarku"

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don canja wurin bayanai daga wannan waya zuwa waccan?

Idan kana da gigabytes na bayanai da yawa don canja wurin, yin amfani da kebul ya fi son saurin aiwatarwa. Yi tsammanin canja wurin 5GB+ ta waya don ɗauka sama da mintuna 30.

Zan rasa saƙonnin rubutu lokacin da na canza waya?

Da gaske kuna rasa duk wani abu da kuke da shi akan tsohuwar wayar, wanda zai iya zama ɗan girgiza don kwanaki da yawa na farko. Idan ba za ku iya jure ganin akwatin SMS mara komai ba, zaku iya motsa duk saƙonninku na yanzu zuwa sabuwar waya cikin ƴan matakai da app da ake kira. SMS Ajiyayyen & Dawo.

Zan iya har yanzu amfani da tsohuwar wayata bayan haɓakawa?

Tabbas zaku iya ajiye tsoffin wayoyinku kuma kuyi amfani da su. Lokacin da na haɓaka wayoyi na, tabbas zan maye gurbin iPhone 4S mai rugujewa a matsayin mai karatu na dare da sabon Samsung S4 na kwatankwacinsa. Hakanan zaka iya ajiyewa da sake ɗaukar tsoffin wayoyinku.

Ta yaya kuke daidaita wayoyi biyu tare?

Jeka saitunan wayar kuma kunna ta Fasalin Bluetooth daga nan. Haɗa wayoyin hannu guda biyu. Ɗauki ɗaya daga cikin wayoyin, kuma ta amfani da aikace-aikacen Bluetooth, nemi wayar ta biyu da kake da ita. Bayan kunna Bluetooth na wayoyi biyu, yakamata ta nuna ta atomatik da ɗayan akan jerin “Na'urorin Kusa”.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau