Amsa mai sauri: Yaya ake amfani da Gifs akan Android?

Za ku ga maɓallin GIF a ƙasan dama.

  • Hanya ce ta mataki biyu don samun damar GIFs a cikin Google Keyboard. Da zarar ka matsa maɓallin GIF, za ku ga allon shawarwari.
  • GIF zany da yawa suna shirye da zaran kun buɗe fasalin.
  • Yi amfani da ginanniyar kayan aikin bincike don nemo GIF daidai.

Yaya ake aika GIF a cikin rubutu?

Aika GIF akan Android

  1. Bude aljihunan Apps (idan ba akan allon gida ba).
  2. Buɗe saƙonni.
  3. Matsa gunkin kumfa rubutu a kasan allon.
  4. Shigar da sunan wanda kake son yin rubutu.
  5. Danna maballin farawa.
  6. Danna maɓallin GIF da aka gina a ciki (murmushi) wanda ke cikin filin shigarwar rubutu ta danna shi.

Ta yaya zan yi amfani da GIF keyboard akan Samsung?

Ta yaya zan bincika ta hanyar allo na GIF akan Note9 ta?

  • 1 Kaddamar da Saƙonnin app kuma zaɓi tattaunawar da ake so.
  • 2 Matsa Shigar da saƙo don buɗe madannai.
  • 3 Matsa gunkin GIF.
  • 4 Matsa kan Bincika, rubuta abin da kake so ka nema kuma ka matsa gunkin Gilashin Girma.
  • 5 Zaɓi GIF ɗin da ya dace a gare ku kuma aika tafi!

Ta yaya zan sami GIF akan Samsung Galaxy s8 ta?

Don ƙirƙirar GIF mai rai kai tsaye daga kyamarar Galaxy S8, buɗe kamara, matsa bude Edge panel kuma zaɓi GIF mai rai daga menu na sama wanda ke nunawa a Smart select. A kan Galaxy Note8, buɗe kamara, fitar da S Pen, matsa Smart zaɓi kuma zaɓi GIF mai rai.

Yaya ake yin GIF akan Android?

Yadda ake ƙirƙirar GIF masu rai akan Android

  1. Mataki 1: Danna ko dai da Select Video ko Record Video button.
  2. Mataki 2: Zaɓi ɓangaren bidiyon da kake son sanyawa ya zama GIF mai rai.
  3. Mataki 3: Zaɓi firam ɗin daga bidiyon da kuke son amfani da shi.
  4. Mataki 4: Matsa Ƙirƙirar rubutun GIF a cikin kusurwar hannun dama na kasa don kammala aikin.

Yaya ake saka GIF a cikin rubutun android?

Hanyar 3 Amfani da Gboard

  • Shigar kuma saita Gboard akan wayarka.
  • Bude aikace-aikacen saƙonku kuma fara sabon saƙon rubutu.
  • Matsa filin rubutu don tsara saƙon ku.
  • Taɓa
  • Taɓa GIF.
  • Bincika ko bincika GIF.
  • Matsa GIF don ƙara shi zuwa saƙon rubutu.
  • Taɓa

Ta yaya zan sami GIF akan Android ta?

Don nemo shi, matsa gunkin murmushi a cikin Maballin Google. A cikin menu na emoji da ke fitowa, akwai maɓallin GIF tare da ƙasa. Matsa wannan kuma za ku sami damar nemo zaɓi na GIF masu nema.

Ta yaya ake samun GIF keyboard?

Yadda ake samun iMessage GIF keyboard

  1. Buɗe Saƙonni kuma shirya sabon saƙo ko buɗe wanda yake.
  2. Matsa alamar 'A' (Apps) zuwa hagu na filin rubutu.
  3. Idan #hotunan bai fara tashi ba, danna gunkin mai kumfa guda huɗu a kusurwar hagu na ƙasa.
  4. Matsa #images don lilo, bincika kuma zaɓi GIF.

Za ku iya nemo GIFs akan maballin Samsung?

Kuna iya nemo GIF tare da madannai na hannun jari. Danna wannan gunkin a filin rubutu. Kuna iya samun damar gifs kuma bincika su idan kun danna fuskar murmushin emoji zuwa hagu maimakon kawai danna gif daga madannai.

Ta yaya kuke aika GIF akan Samsung Galaxy s9?

Yadda ake ƙirƙira da aika GIF akan Galaxy S9 da S9 Plus?

  • 1 Buɗe aikace-aikacen kamara sannan > matsa gunkin Saituna.
  • 2 Matsa Maɓallin Riƙe kamara don > zaɓi Ƙirƙiri GIF.
  • 3 Matsa maɓallin kamara kuma fara ƙirƙirar GIF!
  • 1 Buɗe aikace-aikacen Saƙonni > Matsa maɓallin 'Sticker' a gefen dama na akwatin rubutu.
  • 2 Matsa GIF > Zaɓi GIF ɗin da kake son aikawa zuwa lambar sadarwarka.

Ta yaya zan yi GIFs akan Samsung na?

Ba kamar fasalin Smart Select akan bayanin kula 7 ba, ba kwa buƙatar zaɓi takamaiman yanki da hannu akan allon don ɗauka. Kawai buɗe bidiyo a cikin aikace-aikacen Gallery, danna gunkin GIF, sannan matsar da faifan tare da ƙasa don zaɓar ɓangaren bidiyon da kuke son canzawa zuwa GIF - kuma shi ke nan!

Ta yaya kuke yin GIF makullin allo Android?

Idan kun yi amfani da Zoop a baya, sarrafa GIF LockScreen app zai zama tafiya ta kek. Don saita GIF azaman fuskar bangon waya, duk abin da za ku yi shine danna maɓallin GIF a ƙasa, zaɓi zaɓuɓɓukan da suka dace daga sama - Fit zuwa faɗi, Cikakken allo, da sauransu - sannan danna gunkin alamar alamar a ƙasan. kasa. Sauƙi, gani.

Ta yaya zan duba GIF akan WhatsApp Android?

Yadda ake nema da aika GIF a WhatsApp

  1. Bude hira ta WhatsApp.
  2. Danna maɓallin +.
  3. Zaɓi Laburaren Hoto da Bidiyo don duba lissafin kyamarar ku.
  4. Ƙaramar alamar gilashi mai girma tare da kalmar GIF yakamata ya bayyana a kusurwar ƙasa-hagu.
  5. Zaɓi shi don ganin layuka na GIF.
  6. Yanzu zaku iya bincika ko bincika takamaiman GIF.

Ta yaya zan yi GIF akan Samsung na?

Yi GIF akan Samsung Galaxy S7 da S7 Edge:

  • Da farko, je zuwa Gallery akan S7 naka.
  • Yanzu, buɗe kowane Album.
  • Danna Ƙari.
  • Zaɓi Animate.
  • Zaɓi hotunan da kuke son haɗawa kuma ku yi GIF.
  • Matsa zaɓin Animate akan sandar aikin.
  • Yanzu zaɓi saurin kunna GIF.
  • Zaɓi Ajiye.

Ta yaya kuke girka GIF akan Android?

Gyara GIF akan layi. An ɗora fayil ɗin “[FILENAME]” cikin nasara, zaku iya shuka shi yanzu ta zaɓi ɓangaren hoton. Wannan kayan aikin girbin gif ɗin kan layi ne wanda ke ba ku damar girbi da yanki GIF masu rai. Kawai loda motsin rai, zaɓi ɓangaren hoton, sannan danna maɓallin "CROP" don aiwatar da juyawa.

Ta yaya zan yi GIF tare da kiɗa akan Android ta?

  1. Mataki 1: Maɗaukaki GIF ɗinku zuwa tsayi. Mataki na farko shine shirya GIF ɗin ku.
  2. Mataki 2: Zazzage GIF Looped. Bude Kapwing's Studio kuma danna "Fara."
  3. Mataki 3: Ƙara Kiɗa. Don ƙara kiɗa, danna maɓallin "Audio" a cikin kayan aikin Studio.
  4. Mataki 4: Ƙirƙiri kuma Raba.

A cikin ƴan daƙiƙa kaɗan, bugu zai bayyana, yana tambayar ko kuna son adana GIF ɗin. Don nemo GIF, buɗe aikace-aikacen Gallery ɗin ku na Android, danna babban fayil ɗin GIPHY, sannan danna GIF.

Ga yadda ake samun app:

  • Bude Play Store.
  • Matsa mashayin bincike kuma buga giphy .
  • Matsa GIPHY - Injin Bincike GIFs mai rai.
  • Matsa Gyara.

Zan iya aika GIF ta hanyar rubutu?

GIF a cikin saƙonnin rubutu. Hakanan zaka iya ajiye GIF zuwa nadi na kamara ta latsa maɓallin SHARE daga dama mai nisa. Danna SAVE IMAGE a hagu na kasa. Sa'an nan lokacin da kake son ƙara GIF a rubutunka, za ka iya zaɓar GIF ɗin da kake son ƙarawa daga nadi na kyamararka kuma danna "aika," kuma zai bayyana a matsayin GIF mai rai.

Menene GIF keyboard?

Maballin GIF shine maɓalli na ɓangare na uku don iOS wanda ke ba ku damar samun sauƙi da raba GIF a cikin aikace-aikacen da kuka fi so. Hanya ce mai amfani don aika GIF mai rai a cikin Saƙonni ko guje wa yanayin rashin tabbas na Slack add-ons wanda ke ba da damar ƙara GIF cikin sauƙi a cikin tattaunawa.

Ta yaya kuke samun GIF?

Lokacin amfani da Binciken Hoto na Google, waƙa da kowane GIF ta danna "Kayan Bincike" a ƙarƙashin mashigin bincike, sannan shiga cikin jerin abubuwan "Kowane Nau'i" kuma zaɓi "Animated." Voila! Shafi mai cike da GIF don ɗauka. Ba 100% na sakamakon ba ne mai rai, amma za ku sami duwatsu masu yawa.

Yaya ake samun GIF akan WhatsApp?

Domin nemo GIFs sai a fara sabon sako a WhatsApp sai a danna alamar plus a kusurwar hagu na kasa, zaɓi Laburaren Hoto & Bidiyo, sannan a kusurwar hagu na ƙasa zaku ga alamar Bincike mai GIF kusa da shi. Matsa wannan kuma za a gabatar muku da jerin abubuwan GIF masu samuwa.

Ta yaya kuke aika GIF?

Aika da adana GIF akan iPhone, iPad, ko iPod touch

  1. Buɗe Saƙonni, matsa , kuma shigar da lamba ko matsa tattaunawa mai gudana.
  2. Taɓa
  3. Don bincika takamaiman GIF, matsa Nemo hotuna, sannan shigar da kalma mai mahimmanci, kamar ranar haihuwa.
  4. Matsa GIF don ƙara shi zuwa saƙonku.
  5. Taɓa don aikawa

Ta yaya kuke aika GIF akan Android?

Za ku ga maɓallin GIF a ƙasan dama.

  • Hanya ce ta mataki biyu don samun damar GIFs a cikin Google Keyboard. Da zarar ka matsa maɓallin GIF, za ku ga allon shawarwari.
  • GIF zany da yawa suna shirye da zaran kun buɗe fasalin.
  • Yi amfani da ginanniyar kayan aikin bincike don nemo GIF daidai.

Yaya ake amfani da Giphy akan WhatsApp?

Don bincika, sannan aika, GIF, danna maɓallin '+', zaɓi Laburaren Hoto & Bidiyo kuma ya kamata nadi na kamara ya bayyana. A matsayin wani ɓangare na sabuntawa na baya-bayan nan, an nuna ƙaramin gilashin ƙarawa yanzu a cikin kusurwar hagu na ƙasa tare da kalmar 'GIF.' Zaɓi wannan kuma layuka na GIFs, waɗanda Tenor ke ƙarfafawa, zasu bayyana.

Menene maballin GIF tenor?

Karin bayani tare da Allon madannai na GIF ta Tenor. Tare da Tenor's GIF Keyboard don iPhone, iPad da iMessage gano ko ƙirƙirar GIF ko bidiyo daidai don taƙaita ainihin abin da kuke ƙoƙarin faɗi, kai tsaye daga madannai naku. Bayyana motsin rai, barkwanci, ko amsawar wayo da kuke son rabawa.

Ta yaya zan yi GIF daga hotuna?

Ta yaya zan yi GIF daga hotuna?

  1. Loda hotuna. Danna maɓallin lodawa kuma zaɓi hotuna da yawa gwargwadon yadda kuke so.
  2. Shirya hotuna. Jawo da sauke hotunan da ka zaɓa har sai an yi oda su daidai.
  3. Daidaita zaɓuɓɓuka. Daidaita jinkirin har sai saurin GIF ɗinku yayi kama da al'ada.
  4. Ƙirƙira

Ta yaya zan yi madauki GIF?

Saita Fayilolin GIF ɗinku don Kunna a cikin madauki

  • Jeka gidan yanar gizon LunaPic.
  • Danna Browse don loda GIF daga kwamfutarka, ko shigar da URL na gaba Buɗe daga URL kuma danna Go.
  • Danna Animation daga menu a saman.
  • Danna Shirya GIF Animation.
  • Danna menu mai saukewa kusa da Looping kuma zaɓi sau nawa kuke son GIF yayi madauki.
  • Danna Aiwatar.

Ta yaya zan ƙirƙira GIF?

Yadda ake juya bidiyo zuwa GIF

  1. Zaɓi "Ƙirƙiri" a saman kusurwar hannun dama.
  2. Yi GIF ɗin ku.
  3. Shiga cikin Yi asusun GIF ɗin ku kuma zaɓi "YouTube zuwa GIF."
  4. Shigar da URL ɗin YouTube.
  5. Daga nan, za a kai ku zuwa shafin ƙirƙirar GIF.
  6. Je zuwa Fayil → Shigo da Firam ɗin Bidiyo zuwa Layi.

Hoto a cikin labarin ta "Wikimedia Commons" https://commons.wikimedia.org/wiki/File:Tutorial_to_learn_enabling_Odia_in_Android.gif

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau