Amsa Amsa: Yadda za a Yi rikodin Gameplay A kan Android?

Ta yaya kuke rikodin gameplay a waya?

Don amfani da sabon fasalin, masu amfani suna zaɓar wasan da suke so su yi daga Google Play Games app, sannan danna maɓallin rikodin.

Ana iya ɗaukar wasan kwaikwayo a cikin 720p ko 480p, kuma 'yan wasa za su iya zaɓar ƙara bidiyon kansu da sharhi ta amfani da kyamarar gaban na'urarsu da makirufo.

Za ku iya allon rikodin akan Samsung?

Da farko, akwai sabon mai ƙaddamarwa, sannan Hello Bixby, kuma a yanzu, an fitar da siffar allon rikodin da ba ta da kyau. Yana da app mai amfani wanda zai baka damar yin rikodin allo akan na'urorin Galaxy masu gudana Android Marshmallow ko sama, kamar Galaxy S6 ko S7.

Ta yaya zan yi rikodin wasanni a kan Samsung Galaxy ta?

Matsa alamar "Settings kayan aikin wasan", sannan ka matsa "Record videos." Wannan zai kai ku zuwa jerin abubuwan da zaku iya keɓancewa don rikodin allo. Gungura ƙasa zuwa "Madogararsa Audio" kuma zaɓi Wasan.

Ta yaya kuke rikodin allon wayarku?

Yi rikodin allonku

  • Je zuwa Saituna> Cibiyar Sarrafa> Keɓance Gudanarwa, sannan matsa kusa da Rikodin allo.
  • Doke sama daga gefen ƙasa na kowane allo.
  • Danna zurfi sannan ka matsa Makirifo.
  • Matsa Fara Rikodi, sannan jira kirga na daƙiƙa uku.
  • Bude Cibiyar Kulawa kuma matsa .

Yaya kuke yin rikodin yayin wasa?

Yi rikodin kuma raba wasanku

  1. Bude app ɗin Play Games .
  2. Zaɓi wasa.
  3. A saman shafin bayanan wasan, matsa Rikodi.
  4. Zaɓi saitin ingancin bidiyo na gaba.
  5. Matsa Kaddamar.
  6. Matsa Rikodi .
  7. Bayan daƙiƙa 3, wasanku zai fara yin rikodi.
  8. Don watsar da rikodi: Jawo kumfa bidiyo mai yawo zuwa tsakiyar allon kuma sama da Korar .

Ta yaya kuke rikodin gameplay akan Google Play?

A cikin Play Games app, zaɓi kowane wasan da kake son kunnawa, sannan danna maɓallin rikodin. Kuna iya ɗaukar wasanku a cikin 720p ko 480p, kuma zaɓi ƙara bidiyon kanku da sharhi ta gaban na'urarku ta kyamara da makirufo. Lokacin da kuka gama yin rikodi, zaku iya sauri gyara da loda bidiyon ku zuwa YouTube.

Ta yaya zan yi rikodin allo na akan Samsung?

2:10

3:42

Shawarwari shirin 66 seconds

Yadda ake rikodin allo akan Samsung Galaxy S8! - YouTube

YouTube

Fara shirin shirin da aka ba da shawara

Ƙarshen shirin da aka ba da shawara

Ta yaya zan yi rikodin akan Samsung Galaxy s9 ta?

Samsung Galaxy Note9 - Yi rikodin kuma Kunna Fayil - Mai rikodin murya

  • Kewaya: Samsung> Samsung Notes.
  • Matsa alamar Plus (ƙasa-dama).
  • Matsa Haɗa (a sama-dama). Matsa rikodin murya don fara rikodi.
  • Matsa gunkin Tsaida don dakatar da yin rikodi.
  • Matsa alamar Play don sauraron rikodin.

Ta yaya zan yi rikodin allo na akan Samsung j5?

0:05

0:56

Shawarwari shirin 30 seconds

Yadda ake yin rikodin allo akan Samsung Galaxy J5 - YouTube

YouTube

Fara shirin shirin da aka ba da shawara

Ƙarshen shirin da aka ba da shawara

Ta yaya zan yi rikodin gameplay a kan Samsung Galaxy s8 ta?

Mataki 2. Record Gameplay a kan Galaxy S8 / S8 Plus

  1. Bude wasan da kuke son yin rikodin.
  2. Akwai gunkin Kayan Aikin Wasa mai iyo akan allon bayan kun kunna Kayan Aikin.
  3. Matsa gunkin mai iyo kuma zaɓi Rikodi.
  4. Bayan kun gama yin rikodi, matsa ƙasa sandunan sanarwa kuma danna sanarwar rikodi don tsayawa.

Ta yaya zan yi rikodin akan Galaxy s8?

Samsung Galaxy Note8 - Yi rikodin kuma Kunna Fayil - Mai rikodin murya

  • Matsa Samsung Notes.
  • Matsa gunkin Plus (ƙasa-dama.
  • Matsa Haɗe-haɗe (a sama-dama). Matsa rikodin murya don fara rikodi.
  • Matsa gunkin Tsaida don dakatar da yin rikodi.
  • Matsa alamar Play don sauraron rikodin. Idan ya cancanta, danna maɓallin ƙara (a gefen hagu) don daidaita ƙarar sama ko ƙasa yayin sake kunnawa.

Yadda za a duba rikodin a kan Samsung?

Hanyar 1 Yi rikodin allo tare da Mobizen

  1. Zazzage Mobizen daga Play Store. Ga yadda ake samun wannan app ɗin kyauta:
  2. Buɗe Mobizen akan Galaxy ɗin ku.
  3. Taɓa Maraba.
  4. Bi umarnin kan allo don daidaita saitunan ku.
  5. Matsa alamar "m".
  6. Matsa gunkin rikodin.
  7. Matsa FARA YANZU.
  8. Dakatar da rikodin.

Za a iya rikodin Android allo?

Zazzage app ɗin kuma ƙaddamar da shi daga menu na app. Bayan ɗan taƙaitaccen tsari na saitin, Mobizen zai sanya ƙaramin alamar "da'irar iska" akan allon wayar ku, kuma zai sarrafa ku ta amfani da shi. Da zarar kun shirya yin rikodi, danna maɓallin iyo, zaɓi rikodin (alamar kamara tana ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta kawai) icon don fara rikodi.

Ta yaya zan yi rikodin akan Android ta?

Hanyar 2 Android

  • Nemo aikace-aikacen rikodin murya akan na'urarka.
  • Zazzage ƙa'idar rikodin daga Google Play Store.
  • Kaddamar da app na rikodin muryar ku.
  • Matsa maɓallin rikodin don fara sabon rikodi.
  • Nuna kasan wayarka ta Android zuwa tushen sauti.
  • Matsa maɓallin Dakata don dakatar da yin rikodi.

Ta yaya zan yi rikodin allo na LG Android?

LG G3 - Yi rikodin kuma Kunna Fayil - Mai rikodin murya

  1. Daga Fuskar allo, matsa Apps (wanda yake a ƙasan dama).
  2. Daga Apps tab, matsa Muryar rikodin.
  3. Matsa alamar rikodin (wanda yake a ƙasa) don fara rikodi.
  4. Lokacin da aka gama, matsa gunkin Tsaida (wanda yake cikin ƙasan dama) don dakatar da yin rikodi da adana fayil ɗin.
  5. Matsa fayil ɗin sauti da ya dace don kunna.

Ta yaya kuke rikodin gameplay app?

“Yana da sauki. A cikin Play Games app, zaɓi kowane wasan da kake son kunnawa, sannan danna maɓallin rikodin. Kuna iya ɗaukar wasanku a cikin 720p ko 480p, kuma zaɓi ƙara bidiyon kanku da sharhi ta gaban na'urarku ta fuskar kyamara da makirufo.

Za ku iya yin rikodin gameplay ba tare da katin kamawa ba?

Tare da sabbin na'urorin wasan bidiyo, zaku iya yin rikodin cikin sauƙi ba tare da ƙarin software ko hardware ba. Idan kuna wasa akan kwamfuta, akwai shirye-shiryen kyauta da zaku iya amfani da su don yin rikodin wasanku. Idan kana amfani da tsohon na'ura wasan bidiyo kuma ba ka da damar yin amfani da katin ɗaukar hoto, zaka iya amfani da kyamarar bidiyo ko wayar hannu don yin rikodin wasanku.

Ta yaya zan iya yin rikodin allo na iPad yayin wasa?

Yadda ake rikodin wasan kwaikwayo tare da iPhone ko iPad

  • Bude wasan da ya dace da ReplayKit.
  • Nemo fasalin rikodin allo.
  • Matsa gunkin rikodin allo.
  • Latsa Screen Recording (ko Rikodin allo da Makirifo, idan an buƙata) lokacin da aka sa ya ba da damar yin rikodin wasan.
  • Yi wasan ku.
  • Danna maɓallin Tsaya idan an gama.

Ta yaya zan yi rikodin PUBG mobile?

Don yin rikodin PUBG Mobile akan Android, zaku iya bin matakan mataki-mataki a ƙasa.

  1. Je zuwa Google Play Store sannan bincika kuma shigar da ApowerREC.
  2. Da zarar an shigar, kaddamar da aikace-aikacen akan na'urar tafi da gidanka.
  3. Yanzu, matsa ja rikodin button kuma zaɓi ko kana so ka yi rikodin a cikin "Portrait" ko "Landscape" yanayin.

Ta yaya kuke rikodin gameplay akan Chromebook?

Littattafan Chrome ba sa zuwa da app ɗin rikodi na kyamarar gidan yanar gizo da aka riga aka shigar.

Bi wannan jagorar mataki-mataki don yin rikodin bidiyo akan Chromebook.

  • Jeka Shagon Yanar Gizo na Chrome kuma shigar da Clipchamp.
  • Kaddamar da Clipchamp.
  • Zaɓi Yi rikodi tare da kyamarar gidan yanar gizo.
  • (Na zaɓi) Zaɓi Ingancin Rikodi.

Ta yaya wasannin Google Play ke aiki?

Google Play Wasanni. Yana fasalta bayanan martaba na gamer, ajiyar girgije, allon jagororin zamantakewa da jama'a, nasarori, da kuma damar wasan kwaikwayo da yawa na lokaci-lokaci.Sabis ɗin Wasannin Play yana ba masu haɓakawa damar haɗa abubuwan da ke sama a cikin wasanninsu ba tare da haɓaka waɗannan fasalulluka daga karce kansu ba.

Ta yaya zan yi rikodin a kan Samsung waya ta?

Rikodin murya akan Samsung Galaxy S4 yana da sauƙi kuma mai amfani.

  1. Bude app ɗin Rikodin Murya.
  2. Matsa maɓallin rikodin a ƙasa a tsakiya.
  3. Matsa tsayawa don jinkirta yin rikodi, sannan maɓallin rikodi kuma don ci gaba da yin rikodi zuwa fayil iri ɗaya.
  4. Matsa maɓallin tsayawa murabba'in don gama yin rikodi.

Ta yaya zan yi rikodin murya akan Samsung Galaxy s7 ta?

Samsung Galaxy S7 / S7 gefen - Yi rikodin kuma Fayil Kunna - Mai rikodin murya

  • Daga Fuskar allo, kewaya: Apps > Memo.
  • Matsa alamar Ƙara + (wanda yake cikin ƙasan dama).
  • Matsa Murya (wanda yake a saman).
  • Matsa gunkin rikodin (dige ja da ke ƙasan memo) don fara rikodi.

Ina mai rikodin murya akan s8?

Hakanan zaka iya amfani da Samsung Notes azaman mai rikodin murya akan Samsung Galaxy S8. Bude Samsung Notes kuma danna gunkin ƙari wanda yake a ƙasan dama na allon. Yanzu, a saman allon, danna murya don fara rikodin.

Ta yaya zan yi rikodin bidiyo akan Samsung Galaxy s7 ta?

Samsung Galaxy S7 / S7 gefen - Yi rikodin kuma raba Bidiyo

  1. Taɓa Kamara.
  2. Nufi sannan danna alamar rikodin don fara rikodi.
  3. Lokacin da aka gama, matsa gunkin Tsaida don dakatar da yin rikodi.
  4. Matsa samfotin hoton dake cikin ƙasan dama don ganin bidiyon.
  5. Matsa alamar Share (a ƙasa).

Ta yaya zan iya rikodin allo na akan Samsung j7?

Samsung Galaxy J7 V / Galaxy J7 - Yi rikodin kuma raba Bidiyo

  • Daga Fuskar allo, matsa sama sannan ka matsa Kamara .
  • Nufi sannan danna alamar rikodin don fara rikodi.
  • Lokacin da aka gama, matsa gunkin Tsaida don dakatar da yin rikodi.
  • Matsa samfotin Bidiyo (ƙasa-dama).
  • Matsa alamar Share (a ƙasa).

Ta yaya zan iya yin allo tare da Samsung?

Ga yadda akeyi:

  1. Samo allon da kuke son ɗauka a shirye don tafiya.
  2. A lokaci guda danna maɓallin wuta da maɓallin gida.
  3. Yanzu za ku sami damar ganin hoton hoton a cikin ƙa'idar Gallery, ko a cikin ginin fayil ɗin "My Files" na Samsung.

Ta yaya kuke rikodin allonku akan Galaxy s6?

Yi rikodin kuma Kunna Fayil - Mai rikodin murya - Samsung Galaxy S6 gefen +

  • Daga Fuskar allo, kewaya: Apps> Babban fayil na Kayan aiki> Mai rikodin murya.
  • Matsa alamar rikodin (wanda yake a ƙasa) don fara rikodi.
  • Lokacin da aka gama, danna gunkin Dakata (wanda yake a ƙasa) don dakatar da rikodi.
  • Matsa gunkin Tsaida sannan shigar da sunan fayil.
  • Matsa Ajiye.
  • Matsa fayil ɗin sauti da ya dace don kunna.

Ta yaya zan iya yin rikodin allo na akan Snapchat?

Bude aikace-aikacen Saitunanku, matsa Cibiyar Sarrafa> Keɓance Sarrafa. Ƙara fasalin "Screen Recording", kuma za ku iya yin rikodin duk abin da ke faruwa akan allonku tare da sauƙaƙan swipe sama daga ƙasan allon da kuma taɓa maɓallin rikodin madauwari. Duba!

Ta yaya zan yi rikodin allo na akan Huawei?

Danna ƙarar ƙara da maɓallin wuta lokaci guda, sannan zaɓi tsarin bidiyo. Yayin yin rikodin allo, Hakanan zaka iya yin rikodin sauti ta magana cikin makirufo. Kuna iya dakatar da rikodin allo ta amfani da ɗayan hanyoyi masu zuwa: ƙwanƙwasa allon sau biyu tare da ƙuƙumma biyu.

Hoto a cikin labarin ta "Flickr" https://www.flickr.com/photos/65092514@N08/25211124063

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau