Yadda ake samun Kasuwar Facebook akan Android?

matakai

  • Bude Facebook app akan Android naku.
  • Matsa gunkin kantin a saman.
  • Matsa Rukunin a saman.
  • Zaɓi nau'in don dubawa.
  • Bincika kasuwa don takamaiman abu.
  • Matsa abu don duba cikakkun bayanai.
  • Matsa TAMBAYA GA BAYANI akan shafin bayanan abubuwan.
  • Matsa maɓallin Saƙo a ƙasa-hagu.

Yaya ake zuwa kasuwan Facebook?

Ana samun kasuwa a cikin app ɗin Facebook da kan tebur da allunan. Nemo a kasan app akan iOS ko a saman app akan Android. Idan kuna amfani da burauzar gidan yanar gizo, zaku iya samun Kasuwa a gefen hagu na shafin Facebook.

Ta yaya zan shiga kasuwan Facebook akan wayar hannu?

Kasuwar Facebook yana da sauƙin lilo da amfani akan wayarka. Don zuwa gare ta (a zaton kuna amfani da app ɗin Facebook akan iPhone ko Android), danna alamar Kasuwa a kasan shafin Gida (yana kama da ƙaramin kantin sayar da kayayyaki) don fara lilo ta cikin Kasuwa.

Ta yaya zan isa Kasuwar Facebook akan iPhone ta?

matakai

  1. Bude Facebook akan iPhone ko iPad. Alamar murabba'in shuɗi ce mai farin ″f″ a ciki.
  2. Matsa menu na ≡. Yana a kusurwar ƙasa-dama na allon.
  3. Taɓa Kasuwa.
  4. Saita wurin ku (na zaɓi).
  5. Taɓa Shagon.
  6. Zaɓi fanni.
  7. Matsa jeri don duba shi.
  8. Tuntuɓi mai siyarwa ko mai shi.

Ta yaya zan sami alamar Facebook akan allon gida na?

Kawai bi wadannan matakan:

  • Ziyarci shafin allo na farko wanda kuke son manne gunkin ƙa'idar, ko ƙaddamarwa.
  • Taba gunkin Apps don nuna aljihun tebur ɗin.
  • Latsa gunkin app din da kake son karawa zuwa Fuskar allo.
  • Ja manhajar zuwa shafin allo na farko, ta daga yatsanka don sanya aikin.

Ta yaya ake zuwa Kasuwar Facebook akan Android?

matakai

  1. Bude Facebook app akan Android naku.
  2. Matsa gunkin kantin a saman.
  3. Matsa Rukunin a saman.
  4. Zaɓi nau'in don dubawa.
  5. Bincika kasuwa don takamaiman abu.
  6. Matsa abu don duba cikakkun bayanai.
  7. Matsa TAMBAYA GA BAYANI akan shafin bayanan abubuwan.
  8. Matsa maɓallin Saƙo a ƙasa-hagu.

Ta yaya zan kunna kasuwar Facebook?

Don kunna ko kashe sanarwar Kasuwar ku, je zuwa saitunan sanarwarku:

  • Daga Facebook.com, danna saman dama.
  • Danna Fadakarwa a cikin menu na gefen hagu.
  • Danna kan Facebook.
  • Gungura ƙasa zuwa Kasuwa danna Shirya.
  • Danna Kunnawa ko Kashe kusa da nau'in sanarwa, sannan zaɓi Kunnawa ko Kashe don canza shi.

Yaya zan ga bayanin martaba na kasuwa?

Don ganin bayanan Kasuwa na ku:

  1. Danna Kasuwa a cikin ginshiƙi na hagu na Ciyarwar Labarai.
  2. Danna Selling a menu na hagu.
  3. Danna wani abu da kuke siyarwa. Idan an yiwa duk abubuwanku alama azaman siyarwa, danna Nuna jeri a saman dama.
  4. Danna sunan ku.

Ta yaya zan isa kasuwa akan Facebook akan Iphone na?

Bayan ka shigar da Kasuwa a kan na'urarka ta iOS, buɗe aikace-aikacen Facebook akan iPhone ɗinka kuma duba mashaya menu da ke cikin yankin ƙafar allonka. Yi la'akari da sabon gunki da ke akwai a tsakiyar tsararru mai kama da taga nuni. Matsa shi dandalin siyayya/sayar yana buɗewa.

Ta yaya zan isa kasuwa a sabon Facebook?

Je zuwa Facebook.com kuma danna Kasuwa a shafi na hagu. Danna Neman Bita kuma cika fom ɗin. Za mu sake duba roƙon ku kuma mu amsa muku a cikin mako guda. Bincika don sabuntawa a cikin Akwati na Tallafi ko imel ɗin da ke da alaƙa da asusun Facebook ɗin ku.

Ta yaya zan girka kasuwa?

Je zuwa Taimako> Shigar Sabbin Software. Manna sabunta rukunin yanar gizon Abokin Kasuwa url cikin filin “Aiki da”: http://download.eclipse.org/mpc/photon. Zaɓi akwatin "Akwatin Kasuwancin EPP". Bi maye kuma sake kunna Eclipse ɗin ku don gama shigarwa.

Ta yaya zaku iya canza shekarun ku akan Facebook?

Don canza ranar haihuwar ku:

  • Daga Ciyarwar Labaran ku, danna sunan ku a saman hagu.
  • Danna Game da kusa da sunanka akan bayanin martaba kuma zaɓi Contact da Basic Bayani a menu na hagu.
  • Gungura ƙasa da shawagi akan Ranar Haihuwa ko Shekarar Haihuwa, sannan danna Shirya zuwa dama na bayanan da kuke son canzawa.

Ta yaya zan sami alamar Facebook a shafina?

Bude tebur ɗin ku kuma danna-dama cikin sarari mara komai. A cikin zazzagewar menu wanda ke buɗewa bayan kun danna dama, danna "Sabo" sannan danna "Shortcut." Buga adireshin gidan yanar gizon: www.facebook.com a cikin mashaya da ke cewa "Buga wurin abin" sannan danna "Next."

Ta yaya zan ƙara gajeriyar hanyar Facebook zuwa android dina?

Don ƙirƙirar gajeriyar hanya, matsa kan wurin da ba kowa a allon gida na Android, zaɓi Gajerun hanyoyi daga menu na Ƙara zuwa Fuskar allo kuma zaɓi Gajerun hanyoyin Facebook. Wannan yana nuna jerin duk gajerun hanyoyin da ke ƙunshe.

Ta yaya zan sami alamar Facebook akan Samsung Galaxy ta?

Ta yaya zan shigar da app na Facebook akan na'urar Samsung Galaxy?

  1. 1 Daga allon gida, zaɓi Apps ko matsa sama don samun damar aikace-aikacenku.
  2. 2 Taɓa Play Store.
  3. 3 Shigar da 'Facebook' a cikin mashigin bincike a sama sannan ka taɓa Facebook a cikin jerin shawarwarin kai tsaye.

Ta yaya kasuwannin Facebook ke aiki?

Facebook Marketplace kasuwa ce ta zahiri. Budaddiyar musanya ce, inda zaku iya buga kaya don siyarwa ko siyan sabbin abubuwan da aka yi amfani da su a cikin mutanen yankinku. Lokacin da kuka sami wani abu mai ban sha'awa, kawai danna don saƙon mai siyarwa kuma zaku iya aiki dashi daga can.

Shin dole ne ku zama 18 don amfani da kasuwar Facebook?

Za a samu ga duk wanda ya haura shekaru 18. A halin yanzu akwai don iPhone da Android kuma ba akan windows ko tebur na Facebook ba. Facebook baya sauƙaƙe biyan kuɗi ko isar da kayayyaki a Kasuwa. Kai da ɗayan ɓangaren za ku yanke shawara da kanku.

Ta yaya zan sabunta kasuwa ta a Facebook?

Don gani ko shirya cikakkun bayanai na jerin Kasuwa:

  • Daga Facebook.com, danna Kasuwa a saman hagu.
  • Danna Selling a saman hagu.
  • Danna Sarrafa kusa da abin da kuke son dubawa ko gyara sannan zaɓi Shirya Buga.
  • Shirya bayanan abubuwan ku sannan danna Ajiye.

Ta yaya zan kashe Kasuwa a kan Facebook app?

Anan muna tafiya:

  1. Bude burauzar ku kuma shiga cikin asusun Facebook ɗinku.
  2. Buga kibiya a gefen hannun dama.
  3. Daga menu na saukarwa zaɓi Saituna.
  4. Yanzu, daga menu na gefen hagu, zaɓi Fadakarwa.
  5. A cikin sashin Facebook, danna maɓallin Edit.
  6. Yanzu gungura ƙasa zuwa Buƙatun App da Ayyuka sannan danna Shirya.

Ta yaya zan cire Kasuwa a Facebook?

Ta yaya zan goge kantin facebook dina?

  • Shiga cikin bayanin martaba na facebook wanda ke sarrafa shafin da app ɗin ke ciki.
  • Danna alamar "Settings" a saman dama na shafin Facebook ɗin ku kuma zaɓi "Account Settings"
  • Danna "Apps" a gefen hagu na labarun gefe.
  • Danna "x" kusa da ka'idar Storenvy.
  • Danna "Cire" lokacin da taga tabbatarwa ta tashi.

Ta yaya zan canza saitunan Kasuwar Facebook?

Don shirya wuri da nisa don abubuwan da kuke son siya akan Kasuwa:

  1. Bude Facebook app kuma danna.
  2. Taɓa
  3. Matsa Canja wuri a hannun dama.
  4. Don shirya wurin ku, matsa kuma matsar da taswirar ko bincika sabon wuri a mashigin bincike a saman.

Yaya kuke gyara ranar haihuwar ku a Facebook?

Don canza ranar haihuwar ku:

  • Daga Ciyarwar Labaran ku, danna sunan ku a saman hagu.
  • Danna Game da kusa da sunanka akan bayanin martaba kuma zaɓi Contact da Basic Bayani a menu na hagu.
  • Gungura ƙasa da shawagi akan Ranar Haihuwa ko Shekarar Haihuwa, sannan danna Shirya zuwa dama na bayanan da kuke son canzawa.

Ta yaya zan share cache app akan IPAD?

Mataki 2: Tsaftace app data a kan iPhone ko iPad

  1. Matsa Saituna> Gaba ɗaya> Storage & iCloud Amfani.
  2. A cikin babban ɓangaren (Ajiye), matsa Sarrafa Adana.
  3. Zaɓi ƙa'idar da ke ɗaukar sarari da yawa.
  4. Dubi shigarwa don Takardu & Bayanai.
  5. Matsa Share App, sannan je zuwa App Store don sake saukewa.

Hoto a cikin labarin ta "Flickr" https://www.flickr.com/photos/sermoa/5776495230

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau