Tambaya: Yadda ake Share Saƙonni da yawa A Facebook Messenger Akan Android?

Ta yaya kuke share saƙonni da yawa akan manzo?

Ta yaya zan share saƙo, tattaunawa ko tattaunawa da yawa?

* Yi hankali babu maɓallin "canza" kuma saƙonnin da aka goge ba za a iya dawo dasu ba.

Don share saƙo ɗaya: buɗe zaren zance, gungurawa zuwa saƙon da kuke son gogewa sannan kuma dogon danna rubutun.

Ta yaya kuke share saƙonni da yawa akan messenger akan android?

Share Saƙo guda ɗaya

  • Matsa gunkin Message+ . Idan babu, kewaya: Apps> Saƙo+.
  • Zaɓi tattaunawa.
  • Taɓa ka riƙe saƙo.
  • Matsa Share Saƙonni.
  • Zaɓi ƙarin saƙonni idan ana so. An zaɓi saƙo idan alamar rajistan ta kasance.
  • Matsa Share (a sama-dama).
  • Matsa Share don tabbatarwa.

Ta yaya zan share duk saƙonni a Facebook Messenger app?

Mataki 1: Bude Facebook Messenger App A Wayar ku. Mataki 2: Bude Tattaunawar da kake son share saƙonni daga . Mataki 3: Taɓa ka riƙe Saƙonnin da kake son sharewa, A cikin pop up tap kan share Saƙonni.

Ta yaya kuke zabar saƙonni da yawa akan manzo?

Ta yaya zan zaɓi saƙonni da yawa? Idan kana son zaɓar saƙonni da yawa a lokaci ɗaya, da fatan za a bi waɗannan matakan: Matsa gefen hagu na kowane saƙo ko kafofin watsa labarai a cikin taɗi. Zaɓi saƙonni ko mai jarida ta danna kwalayen (zaka iya gungurawa sama da ƙasa).

Hoto a cikin labarin ta "Pixabay" https://pixabay.com/images/search/chat/

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau