Ta yaya zan kashe hani akan iOS 13?

Je zuwa Saituna kuma danna Lokacin allo. Matsa Abun ciki & Ƙuntatawar Sirri. Idan an tambaya, shigar da lambar wucewar ku. Ƙarƙashin Izinin Canje-canje, zaɓi fasalulluka ko saitunan da kuke son ba da damar canje-canje zuwa kuma zaɓi Ba da izini ko Kar a ba da izini.

Ta yaya zan kashe IOS app ƙuntatawa?

Kashe Ƙuntatawa

  1. Daga Fuskar allo, kewaya: Saituna. > Gaba ɗaya > Ƙuntatawa.
  2. Shigar da ƙuntatawa lambar wucewa.
  3. Matsa Kashe Ƙuntatawa.
  4. Shigar da ƙuntatawa lambar wucewa.

Ta yaya zan kashe hani?

Android app

  1. Shiga cikin asusunka.
  2. A saman dama, matsa Ƙari.
  3. Zaɓi Saituna. Gabaɗaya.
  4. Kunna ko kashe Yanayin Ƙuntatacce.

Ta yaya zan kashe hani akan iPhone 12 na?

Kuna son Kashe Ƙuntatawa akan iPhone, iPad, ko iPod Touch?

  1. Je zuwa Saituna> Lokacin allo.
  2. Matsa Abun ciki & Ƙuntatawar Sirri.
  3. Shigar da lambar wucewar lokacin allo, idan an buƙata.
  4. Juya Abubuwan da ke ciki & Ƙuntatawar Keɓantawa.

Zan iya yaro na kashe Screen Time iPhone?

Rikodin allo don Gano Lambobin Ikon Iyaye na Iyaye

Hakanan zaka iya kashe rikodin allo gaba ɗaya. Don yin wannan, tafi zuwa Saituna > Lokacin allo > Abun ciki & Ƙuntatawar keɓantawa > Ƙuntataccen abun ciki > Rikodin allo > Kar a ba da izini.

Ta yaya zan kashe ƙuntataccen yanayin akan iPhone ta?

iOS app

  1. A saman dama, matsa hoton hoton ka.
  2. Matsa Saituna.
  3. Matsa Ƙuntataccen Yanayin Tace.
  4. Kunna ko Kashe Yanayin Ƙuntatacce: Kar a tace: Ƙuntataccen Yanayin Kashe. Ƙuntataccen: Yanayin Ƙuntataccen Kunnawa.

Menene zan yi idan na manta lambar wucewa ta hani?

Idan ka manta lambar wucewar Ƙuntatawar ku kuma kuna buƙatar sake saita ta, akwai tabbataccen mafita guda ɗaya kawai: goge your iPhone kuma saita shi daga karce. Akwai hanyoyi guda uku don shafe wayarka don sake saita lambar wucewar ƙuntatawa: Amfani da iPhone, iCloud, ko Yanayin farfadowa.

Ta yaya zan cire hani daga iPhone ta ba tare da lambar wucewa ba?

Taimakon Taimakon Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙimar Mantawa

Za ku buƙaci don mayar da na'urarka azaman Sabuwa don cire lambar wucewa ta Ƙuntatacce. Ku bi tsarin al'ada don maido da na'urar ku, amma lokacin da kuka ga zaɓuɓɓukan don mayarwa azaman Sabuwa ko daga madadin, tabbatar da zaɓar Sabuwa.

Ta yaya zan kashe ikon iyaye ba tare da kalmar sirri ba?

Yadda ake kashe ikon iyaye akan na'urar Android ta amfani da Google Play Store

  1. Bude aikace-aikacen Saitunan na'urar ku ta Android sannan ku matsa "Apps" ko "Apps & Notifications."
  2. Zaɓi ƙa'idar Google Play Store daga cikakken jerin aikace-aikacen.
  3. Matsa "Storage," sa'an nan kuma danna "Clear Data."

Ta yaya zan kashe hani akan iPhone 2021 na?

Mataki 1: Je zuwa "Settings" a kan iPhone. Mataki 2: Kewaya zuwa "Gabaɗaya" > "Ƙuntatawa". Mataki na 3: Gungura ƙasa ka nemo “Disable Restrictions” sannan ka matsa shi. Za a umarce ku don shigar da lambar wucewar lokacin allo don kashe Yanayin da aka iyakance akan iPhone ɗinku.

Ta yaya zan kashe Lokacin allo ba tare da kalmar sirri ba?

Ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin kashe Lokacin allo ba tare da lambar wucewa ba ita ce don sake saita duk abubuwan da ke ciki da saitunan akan na'urar ku ta iOS. Kamar yadda ƙila kun riga kun yi hasashe ta taken, sake saitin yana share duk abubuwan da ke cikin na'urar ku kuma yana sake saita duk saitunan zuwa kuskuren masana'anta.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau