Mafi kyawun amsa: Ta yaya zan haɗa iPhone zuwa Android?

Zan iya amfani da iPhone azaman tether?

Idan kun kasance a waje kuma babu Wi-Fi kyauta, kuna iya amfani da haɗin Intanet na iPhone akan wata na'ura, kamar kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar hannu. Ana kiran wannan yanayin "Hotspot na mutum" akan iPhone (kuma aka sani da "tethering"), kuma zaka iya amfani dashi akan Wi-Fi ko USB.

Ta yaya zan haɗa iPhone ta zuwa Wi-Fi ta Android?

Ga yadda za a yi, mataki-mataki.

  1. Nemo saitunan Wi-Fi na cibiyar sadarwa. …
  2. Shigar da janareta na lambar QR akan iPhone ɗinku wanda zai iya ƙirƙirar lambobi dangane da saitunan Wi-Fi ɗin ku. …
  3. Fara Kayayyakin Lambobin Kayayyakin.
  4. Matsa Ƙara Lambobi.
  5. A kasan allon, matsa Haɗa zuwa WiFi.
  6. Buga SSID na cibiyar sadarwa a cikin filin Suna.

Ta yaya zan yi amfani da Hotspot tethering?

Yawancin wayoyin Android na iya raba bayanan wayar hannu ta Wi-Fi, Bluetooth, ko USB. Muhimmi: Wasu masu ɗaukar wayar hannu suna iyakance ko cajin ƙarin don haɗawa.

...

Kunna hotspot ɗinku

  1. A wata na'urar, buɗe jerin zaɓin Wi-Fi na na'urar.
  2. Zaɓi sunan hotspot wayarka.
  3. Shigar da kalmar sirrin hotspot na wayarka.
  4. Danna Soft.

Kebul na haɗawa yayi sauri fiye da hotspot?

Haɗin kai shine tsarin raba haɗin Intanet ta hannu tare da kwamfutar da aka haɗa ta amfani da Bluetooth ko kebul na USB.

...

Bambanci tsakanin Kebul Tethering da Mobile Hotspot:

USB TETHERING KYAUTA HANYA
Gudun intanit da aka samu a cikin kwamfutar da aka haɗa yana da sauri. Yayin da saurin intanit ke ɗan jinkiri ta amfani da hotspot.

Shin iPhone tethering kyauta ne?

A mafi yawan lokuta, Keɓaɓɓen Hotspot kanta ba ta da tsada. Gabaɗaya magana, kuna biyan kuɗin bayanan da aka yi amfani da su tare da duk sauran bayanan ku na amfani. … Idan kuna da tsarin bayanai mara iyaka, Keɓaɓɓen Hotspot kusan an haɗa shi. A wasu ƴan lokuta, yana iya kashe $10 ko fiye da dala a kowane wata.

Zan iya raba ta WiFi kalmar sirri daga iPhone zuwa Android?

Babu ginanniyar hanyar da za a raba kalmar sirri ta Wi-Fi daga iPhone zuwa Android, amma ba zai yiwu ba. Kuna buƙatar saukar da janareta lambar QR akan iPhone ɗinku. Abu mai kyau shine yakamata ku ƙirƙiri lambar sau ɗaya kawai, bayan haka zaku iya cire shi kawai don rabawa tare da abokan ku na Android.

Ta yaya zan kunna tethering a kan iPhone ta?

USB tethering

  1. Daga Fuskar allo, matsa Saituna > Keɓaɓɓen Hotspot. Idan baku ga Keɓaɓɓen Hotspot ba, matsa mai ɗauka kuma zaku ganshi.
  2. Matsa maɓalli kusa da Keɓaɓɓen Hotspot don kunnawa.
  3. Haɗa na'urarka zuwa kwamfuta ta amfani da kebul na USB.
  4. Na'urar za ta fara haɗawa ta atomatik bayan an gama daidaitawa.

Shin haɗawa iri ɗaya ne da hotspot?

Haɗin kai shine kalmar da ake amfani da ita don watsa siginar wayar hannu ta hanyar sadarwar Wi-Fi, sannan haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ko kowace na'ura mai kunna Wi-Fi har zuwa gare ta don haɗawa da intanit. Wani lokaci ana kiransa da wurin zama na wayar hannu, hotspot na sirri, hotspot mai ɗaukuwa ko Wi-Fi hotspot.

Ta yaya zan kawar da saƙon kuskuren haɗa bayanai?

Je zuwa "Menu" kuma matsa "Settings" kuma zaɓi "Wireless & Networks" menu. Ƙarƙashin "Wi-Fi Hotspot" zame gunkin zuwa zaɓin "Kashe". don kammala aikin.

Wanne ya fi saurin haɗa Bluetooth ko Wi-Fi?

A aikace babu bambanci gudun tsakanin Bluetooth da WiFi lokacin da aka yi amfani da shi don haɗa bayanan salula. Dalilin kasancewar ƙimar canja wurin bayanan sabis na bayanan wayar salula ya fi hankali fiye da iyakokin ƙa'idar Bluetooth, yana sa yuwuwar mafi girman bandwidth na WiFi ba shi da mahimmanci.

Ta yaya zan saita tethering akan Android ta?

Yadda ake haɗa wayar Android ko kwamfutar hannu

  1. Je zuwa Saituna > Haɗi.
  2. Taɓa Hotspot Mobile da Tethering.
  3. Matsa Hotspot na Waya.
  4. Kula da sunan cibiyar sadarwa da kalmar wucewa.
  5. Kunna Hotspot Wayar hannu.
  6. Amfani da na'urar da kake son haɗawa da ita, bincika cibiyar sadarwar Wi-Fi hotspot, sannan shigar da kalmar wucewa lokacin da aka sa.
Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau