Tambayar ku: Shin uTorrent yana aiki akan Ubuntu?

An fito da sabon sigar uTorrent na Linux don Ubuntu 13.04, amma har yanzu muna iya gudanar da shi a cikin Ubuntu 18.04 LTS da Ubuntu 19.04. Je zuwa shafin saukar da Linux uTorrent don zazzage fakitin uwar garken uTorrent don Ubuntu 13.04.

Akwai uTorrent don Ubuntu?

Abokin uTorrent na asali na Linux aikace-aikacen tushen yanar gizo ne. An fito da sabon sigar don Ubuntu 13.04, amma har yanzu muna iya gudanar da shi a cikin Ubuntu 16.04 LTS da Ubuntu 17.10. Je zuwa shafin saukar da Linux uTorrent don zazzage fakitin uwar garken uTorrent don Ubuntu 13.04.

Ta yaya zan yi amfani da uTorrent akan Ubuntu?

Yadda ake Sanya / Saita μTorrent (uTorrent) a cikin Ubuntu 16.04

  1. Zazzage μTorrent don Ubuntu:…
  2. Shigar da uwar garken uTorrent zuwa /opt/, da ƙirƙirar symlink. …
  3. Shigar da ɗakin karatu na libssl da ake buƙata ta hanyar umarni: sudo apt-samun shigar libssl1.0.0 libssl-dev.
  4. A ƙarshe fara uwar garken uTorrent: utserver -settingspath /opt/utorrent-server-alpha-v3_3/ &

9 tsit. 2016 г.

Shin Torrenting lafiyayye akan Linux?

Idan kuna zazzage rafi daga halal kuma gidan yanar gizon distro na hukuma, tabbas kun tabbata kun kasance cikin aminci. Babu wani abu da aka taɓa samun garantin 100%, amma har yanzu yana da aminci don yin hakan. Amma ga wasu suna zazzage rafi daga gare ku, da kyau, wannan wani yanki ne na P2P.

Menene bambanci tsakanin uTorrent da uTorrent?

Babban bambanci tsakanin gidan yanar gizon uTorrent da takwarorinsa shi ne cewa duk zazzagewa yana faruwa a cikin burauzar ku. Kamar uTorrent, gidan yanar gizo na uTorrent na iya kunna fayilolin odiyo da bidiyo kafin su gama saukewa, amma ba kamar uTorrent ba, sake kunnawa yana faruwa a cikin mai binciken.

uTorrent shine abokin ciniki na torrent na hukuma daga masu kirkirar ka'idar BitTorrent. … Kamar BitTorrent, software na uTorrent kanta doka ce, kodayake ana iya amfani da ita don satar fasaha ta dijital. UTorrent na hukuma ba shi da malware kuma ana iya amfani dashi cikin aminci da sirri tare da VPN.

Me yasa ba zan iya sauke uTorrent ba?

Idan ISP ɗinku yana toshe zirga-zirgar rafi ko kuna amfani da VPN/Proxy mara kyau, zaku shiga cikin irin waɗannan matsalolin yayin zazzagewa da uTorrent ko wasu abokan cinikin torrent kamar Vuze. Don gyara shi, zaku iya amfani da VPN mai jituwa don ƙetare ƙuntatawa. Haka kuma, sabis na VPN kuma zai sa uTorrent ɗinku ya zama lafiya kuma ba a san sunansa ba.

Ta yaya zan shigar da software akan Ubuntu?

Don shigar da aikace-aikacen:

  1. Danna gunkin software na Ubuntu a cikin Dock, ko bincika software a cikin mashaya binciken Ayyuka.
  2. Lokacin ƙaddamar da software na Ubuntu, bincika aikace-aikace, ko zaɓi nau'i kuma nemo aikace-aikace daga lissafin.
  3. Zaɓi aikace-aikacen da kake son sakawa kuma danna Shigar.

Ta yaya zan sauke bittorrent akan Linux?

Je zuwa Aikace-aikace > Kayan aikin tsarin > Zaɓuɓɓuka > Zaɓi Babban Menu. Yanzu zaɓi Sabon Abun. a cikin Sunan Rukunin shigar da Bittorent kuma a cikin umarnin shigar da qbittorrent kuma danna Ok. Duk Anyi Anyi!

Me yasa uTorrent yayi muni haka?

uTorrent shine ɗayan shahararrun aikace-aikacen abokin ciniki na BitTorrent don zazzage wani abu. Koyaya, sabbin nau'ikan uTorrent suna cike da tallace-tallace, kuma, abin da ya fi muni shi ne cewa sabuwar sigar ta shigar da mai hakar ma'adinan Bitcoin shiru akan PC ɗin ku, wanda ke haifar da amfani da CPU mai nauyi da raguwar ayyukan PC ɗinku gaba ɗaya.

Menene mafi kyawun BitTorrent ko uTorrent?

Ga na'urorin Android, abokan ciniki biyu suna aiki lafiya, amma sanannen bambancin saurin tsakanin BitTorrent da uTorrent a cikin yardar tsohon yana ba shi gaba. … Duk abokan ciniki sun rufe ƙasa mai yawa a wannan yanki na musamman, kodayake. Game da girman, uTorrent yana ɗaukar wani batu don kasancewa mai sauƙi fiye da abokin ciniki na BitTorrent.

Shin BitTorrent ya fi aminci fiye da uTorrent?

Tunda, duka software kusan iri ɗaya ne a kowane fanni. uTorrent yana riƙe da fa'ida dangane da ƙarami a girman (1 mb) idan aka kwatanta da BitTorrent (3 mb). Tare da wannan, uTorrent Pro yana da ginanniyar binciken ƙwayar cuta don kiyaye ku. Amma BitTorrent ba shi da irin wannan fasalin.

Kamar wannan post? Da fatan za a raba wa abokanka:
OS Yau